พื้นที่ฝึกอบรมครู
![](/upload_files/teacher/banner01.jpg)
![](/upload_files/teacher/teacher-training-01.jpg)
หลักสูตรฝึกอบรมครูภาษาจีน
ตั้งแต่ศูนย์เริ่มการฝึกอบรมครูสอนภาษาจีนในปี 2004 มีจำนวนผู้สำเร็จการศึกษามากกว่า 2000 คนที่เรียนจบหลักสูตร เราจัดกลุ่มครูสอนภาษาจีนแนวแรกขึ้นมาเพื่อให้ผู้เข้ารับการฝึกอบรมสามารถฝึกฝนทักษะการสอนได้อย่างรวดเร็วและซึมซับประสบการณ์การสอนจากหลักสูตรที่ผสมผสานทฤษฎีและการปฏิบัติและใช้สิ่งที่เรียนรู้ผ่านการสอนทดลองในสถานที่ได้อย่างยืดหยุ่น ผู้ที่ไม่มีประสบการณ์การสอนภาษาจีนสามารถมีส่วนร่วมในการฝึกอบรม![](/upload_files/teacher/teacher-training-02.jpg)